- 27/06/2024 03:53:00 AM
- Đã xem: 74
- Phản hồi: 0
Nhằm nâng cao nhận thức, trách nhiệm của đoàn viên, thanh niên về công tác phòng, chống ma túy và tác hại của tệ nạn ma túy; từng bước đẩy lùi và xóa bỏ tệ nạn ma túy ra khỏi đời sống xã hội, tạo môi trường lành mạnh, phục vụ phát triển kinh tế-xã hội, bảo đảm an ninh trật tự và an toàn xã hội. Bằng nhiều hình thức đa dạng, hiệu quả. Huyện Đoàn – Hội LHTN Việt Nam huyện đã cử 500 đoàn viên thanh niên tham dự phiên tòa lưu động xét xử vụ án sử dụng trái phép chất ma túy .